Thông tin xem ty gia won han quoc mới nhất

12

Cập nhật thông tin chi tiết về xem ty gia won han quoc mới nhất ngày 20/08/2019 trên website Ruybangxanh.org

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Á Châu (ACB Bank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.142,0023.142,0023.262,00
USD(1-2-5)22.924,00--
USD(10-20)23.096,00--
GBP27.727,0027.895,0028.203,00
HKD2.907,002.927,002.990,00
CHF23.412,0023.554,0023.880,00
JPY215,44216,74220,94
THB714,78722,00782,40
AUD15.532,0015.626,0015.813,00
CAD17.192,0017.296,0017.520,00
SGD16.530,0016.629,0016.846,00
SEK-2.359,002.420,00
LAK-2,462,90
DKK-3.404,003.492,00
NOK-2.547,002.613,00
CNY-3.243,003.328,00
RUB-315,00387,00
NZD14.648,0014.736,0014.988,00
KRW17,24-20,94
EUR25.483,0025.547,0026.217,00
TWD670,43-756,60
MYR5.209,15-5.678,64

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.490,0025.552,0025.882,00
GBP27.825,0027.993,0028.291,00
HKD2.917,002.929,002.981,00
CHF23.382,0023.476,0023.777,00
JPY214,99216,36218,94
AUD15.487,0015.549,0015.786,00
SGD16.550,0016.617,0016.816,00
THB727,00730,00770,00
CAD17.221,0017.290,0017.486,00
NZD-14.717,0014.996,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.142,0023.142,0023.262,00
USD(1-2-5)22.924,00--
USD(10-20)23.096,00--
GBP27.727,0027.895,0028.203,00
HKD2.907,002.927,002.990,00
CHF23.412,0023.554,0023.880,00
JPY215,44216,74220,94
THB714,78722,00782,40
AUD15.532,0015.626,0015.813,00
CAD17.192,0017.296,0017.520,00
SGD16.530,0016.629,0016.846,00
SEK-2.359,002.420,00
LAK-2,462,90
DKK-3.404,003.492,00
NOK-2.547,002.613,00
CNY-3.243,003.328,00
RUB-315,00387,00
NZD14.648,0014.736,0014.988,00
KRW17,24-20,94
EUR25.483,0025.547,0026.217,00
TWD670,43-756,60
MYR5.209,15-5.678,64

Ngân hàng TMCP Đông Á (DongA Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.250,0023.250,00
AUD15.590,0015.640,0015.810,0015.800,00
CAD17.260,0017.320,0017.510,0017.500,00
CHF22.610,0023.560,0023.080,0023.790,00
EUR25.500,0025.570,0025.830,0025.820,00
GBP27.810,0027.920,0028.200,0028.190,00
HKD2.410,002.940,002.920,002.980,00
JPY212,70217,00218,70219,00
NZD-14.800,00-15.070,00
SGD16.560,0016.660,0016.820,0016.820,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.040,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh27.833,0027.916,0028.217,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.942,002.974,00
Franc Thụy Sĩ23.458,0023.528,0023.782,00
Yên Nhật216,17216,82219,16
Ðô-la Úc15.602,0015.649,0015.818,00
Ðô-la Canada17.290,0017.342,0017.529,00
Ðô-la Singapore16.611,0016.661,0016.841,00
Đồng Euro25.508,0025.585,0025.861,00
Ðô-la New Zealand14.742,0014.816,0014.990,00
Bat Thái Lan731,00749,00762,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.248,003.326,00

Ngân hàng HSBC Việt Nam (The Hongkong and Shanghai Banking Corporation Limited)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)27.349,0027.667,0028.433,0028.433,00
Ðồng Euro (EUR)25.198,0025.361,0026.064,0026.064,00
Yên Nhật (JPY)212,55215,24220,76220,76
Ðô la Úc (AUD)15.344,0015.491,0015.984,0015.984,00
Ðô la Singapore (SGD)16.330,0016.520,0016.977,0016.977,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.885,002.918,002.999,002.999,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)16.988,0017.186,0017.662,0017.662,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.367,0023.367,0024.014,0024.014,00
Ðô la New Zealand (NZD)14.671,0014.671,0015.077,0015.077,00
Bat Thái Lan(THB)729,00729,00778,00778,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritime Bank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.150,0023.260,00
AUD15.544,0015.859,00
CAD17.266,0017.566,00
CHF23.450,0023.853,00
CNY3.206,003.371,00
DKK3.390,003.511,00
EUR25.532,0025.945,00
GBP27.967,0028.360,00
HKD2.921,002.995,00
JPY216,41219,00
KRW18,4119,86
NOK2.512,002.645,00
NZD14.687,0015.061,00
SEK2.354,002.439,00
SGD16.633,0016.844,00
THB735,00770,00

Ngân hàng TMCP Quân đội (MBBank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.135,0023.145,0023.275,00
USD (USD 5 - 20)23.125,00--
USD (Dưới 5 USD)23.115,00--
EUR25.321,0025.448,0026.388,00
GBP27.700,0027.839,0028.576,00
JPY214,00215,42222,45
HKD2.860,002.918,513.101,00
CNY-3.244,003.458,00
AUD15.350,0015.505,0016.066,00
NZD14.556,0014.703,0015.220,00
CAD17.003,0017.175,0018.090,00
SGD16.385,0016.551,0017.043,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.161,0023.395,0024.035,00
RUB-282,06482,41
KRW-19,3023,64
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.103,0023.143,0023.263,0023.253,00
AUD15.534,0015.634,0015.936,0015.836,00
CAD17.208,0017.308,0017.613,0017.513,00
CHF23.457,0023.557,0023.867,0023.817,00
EUR25.500,0025.600,0025.957,0025.907,00
GBP27.873,0027.973,0028.280,0028.180,00
JPY215,41216,91220,01219,35
SGD16.543,0016.643,0016.949,0016.849,00
THB-728,00818,00813,00
LAK-2,52-2,66
KHR-5,65-5,73
HKD-2.880,00-3.090,00
NZD-14.664,00-15.073,00
SEK-2.378,00-2.629,00
CNY-3.216,00-3.386,00
KRW-19,18-20,78
NOK-2.663,00-2.818,00
TWD-723,00-818,00
PHP-448,00-477,00
MYR-5.452,00-5.931,00
DKK-3.396,00-3.667,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (SCB)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.065,0023.170,0023.260,0023.260,00
USD(5-20)23.115,0023.170,0023.260,0023.260,00
USD(50-100)23.145,0023.170,0023.260,0023.260,00
EUR25.510,0025.590,0025.900,0025.900,00
GBP27.840,0027.950,0028.280,0028.270,00
JPY216,50217,20220,30220,20
CHF23.370,0023.510,0024.070,0023.930,00
CAD17.270,0017.340,0017.540,0017.540,00
AUD15.550,0015.600,0015.900,0015.900,00
SGD16.530,0016.550,0016.990,0016.870,00
NZD-14.780,00-15.040,00
KRW-19,00-21,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB Bank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.150,0023.160,0023.250,00
EUR25.630,0025.630,0025.950,00
JPY215,64216,24219,74
AUD15.511,0015.601,0015.841,00
SGD16.581,0016.651,0016.871,00
GBP27.815,0027.935,0028.325,00
CAD17.289,0017.389,0017.594,00
HKD2.898,002.938,002.988,00
CHF23.476,0023.606,0023.906,00
THB715,00737,00782,00
CNY-3.264,003.329,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.611,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.711,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.131,0023.151,0023.271,00
JPYĐồng Yên Nhật214,80216,05222,08
AUDĐô Úc15.292,0015.521,0016.023,00
CADĐô Canada17.009,0017.205,0017.706,00
GBPBảng Anh27.510,0027.800,0028.402,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.275,0023.499,0024.001,00
SGDĐô Singapore16.437,0016.586,0016.987,00
EUREuro25.260,0025.554,0026.254,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.225,003.355,00
HKDĐô Hồng Kông-2.828,003.028,00
THBBạt Thái Lan724,00728,00868,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.475,005.628,00
KRWKorean Won--22,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (TPBank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.100,0023.145,0023.264,00
THBBaht/Satang718,94735,09765,80
SGDSingapore Dollar16.565,0016.595,0016.873,00
SEKKrona/Ore2.231,002.380,002.455,00
SARSaudi Rial6.053,006.171,006.415,00
RUBRUBLE/Kopecks299,00361,00401,00
NZDDollar/Cents14.672,0014.754,0015.144,00
NOKKrona/Ore2.438,002.600,002.684,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.524,005.700,005.766,00
KWDKuwaiti Dinar76.907,0076.957,0077.791,00
KRWWON18,0918,4219,97
JPYJapanese Yen212,38215,13220,64
INRIndian Rupee324,00335,00356,00
HKDDollar HongKong/Cents2.701,002.933,003.033,00
GBPGreat British Pound27.819,0027.999,0028.311,00
EUREuro25.420,0025.582,0026.348,00
DKKKrona/Ore3.375,003.389,003.521,00
CNYChinese Yuan3.321,003.331,003.459,00
CHFFranc/Centimes23.335,0023.451,0024.087,00
CADCanadian Dollar17.123,0017.263,0017.555,00
AUDAustralian Dollar15.529,0015.599,0015.861,00

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD15.509,0815.602,7015.868,03
CAD17.117,4117.272,8717.566,59
CHF23.320,9223.485,3223.884,69
DKK-3.395,633.502,06
EUR25.487,9525.564,6426.332,42
GBP27.739,6527.935,2028.183,86
HKD2.915,742.936,292.980,26
INR-323,11335,79
JPY214,96217,13224,93
KRW17,5518,4720,03
KWD-76.122,0179.108,83
MYR-5.515,955.587,35
NOK-2.543,092.622,81
RUB-346,25385,83
SAR-6.172,336.414,51
SEK-2.367,352.426,95
SGD16.543,7416.660,3616.842,31
THB737,60737,60768,37
USD23.145,0023.145,0023.265,00
Cập nhật lúc 17:49:40 20/08/2019

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (VietinBank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-15.465,0015.595,0015.965,00
CAD-17.171,0017.287,0017.658,00
CHF-23.379,0023.530,0023.863,00
CNY--3.255,003.315,00
DKK--3.397,003.527,00
EUR-25.466,00 (€50, €100)
25.456,00 (< €50)
25.486,0026.261,00
GBP-27.659,0027.879,0028.299,00
HKD-2.916,002.933,003.033,00
JPY-215,18215,68221,18
KRW-17,4018,8020,20
LAK--2,462,91
NOK--2.540,002.620,00
NZD-14.648,0014.731,0015.018,00
SEK--2.364,002.414,00
SGD-16.489,0016.514,0016.919,00
THB-699,88744,22767,88
USD23.120,0023.130,00 ($50, $100)
23.120,00 (< $50)
23.140,0023.260,00

Liên quan xem ty gia won han quoc

đồng won hàn quốc mất giá, giá vàng hôm nay lại giảm 12/8

Xem phim nữ tổng thống hàn quốc, film daemul 2010 tap 3 phim media

Sam, phương trinh jolie phá vỡ "mọi kỷ lục" của tường lửa | tường lửa tập 5 full

'sóng gió' ập đến kim tử long khi bị vũ hà dằn mặt ngay tại sàn đấu| sàn chiến giọng hát|tập 4 full

Kinglivexkenh14 | jack và k-icm lần đầu mang hit “khủng” biểu diễn tại hàn quốc

Phim ngôn tình chiếu rạp hay nhất 2019 - tôi yêu sắc màu (color me love) | tình cảm mãnh liệt nhất

Người bí ẩn | việt hương - trấn thành chọn sai để "ươm mầm tài năng" | nba #12 mùa 6 full | 4/8/2019

Xem thường người nghèo và cái kết | jeon somin running man bị ghét | công chúa ohrora

Quốc trường bất ngờ tiết lộ về con người thật của nhã phương khiến ai cũng ngỡ ngàng!

10 quốc gia chăm “cày” view youtube cho blackpink nhất: việt nam xếp cao hơn mỹ, không có hàn quốc

Quốc trường tậu xe hơi 5 tỷ, độ giàu có khiến ai cũng choa'ng - tin giải trí

Cô gái việt giảm 40 kg để trở thành cảnh sát tại hàn quốc

Cảm xúc của người hàn khi xem hari won và cho hae ryong gặp hlv park hang seo hlv u23 việt nam

Những bộ phim hàn quốc gái giả trai đáng xem nhất

Nhóm melody day của hàn xem mv nơi này có anh của sơn tùng m-tp | ktv v live

Nhật kim anh "sợ hãi" khi lần đầu đối đầu với chí tài, hồng vân | sàn chiến giọng hát | tập 5 full

Dũng ct xem clip cảm ơn của em gái hàn quốc (megu) tự làm tặng cho dũng và cter

Cảm xúc của người hàn khi xem "việt nam cổ vũ u23 gặp hàn quốc "

Song hye kyo bất ngờ có "hành động lạ" quyết lấy lại vị thế ở hàn quốc hậu ly hôn|kplk

[faptv] mv vì sao tôi điên - thái vũ (viral axe)

20 bộ phim hàn quốc nên xem

Bà 5 bống p2 - tập 1 |duy khánh -quang trung -khả như -cris -jangmi -lê giang -gil lê -jun phạm| 4k

#9 sao nhí vô tình xem trấn thành vô hình (huỳnh lập, thanh duy idol)| nhanh như chớp nhí - mùa 2

Cảm xúc của người hàn khi xem siêu phẩm ý em sao - kay tran x lang ld x homie boiz

Sàn đấu ca từ 2| tập 5 full: "cô ba" lan ngọc khiến ngô kiến huy điêu đứng vì khả năng phá hit

Phản ứng của người hàn quốc khi xem m/v take it slow của lime | khoa tieng viet

Chưa bao giờ trấn thành và anh đức gánh chung niềm bất lực cạn lời | #21 nhanh như chớp nhí - mùa 2

Win.d lần đầu tiên ăn thịt bống

Sao việt báo hiếu cha mẹ: quốc trường tậu hẳn nhà 25 tỷ, khởi my bật khóc quỳ gối xin mẹ tha lỗi

Cảm xúc của người hàn khi xem vịt hóa thiên nga

Hari won - it's you | full lời bắn rap tiếng hàn | lyrics

✅ bí mật đằng sau ngành xem bói trị giá 3,7 tỷ usd tại hàn quốc

Bento 300k vs 30k | review popin' cookin' bento | woossi & friends

Người hàn quốc đọc tên việt nam lần đầu tiên trong đời // 베트남 이름 읽어보기

Truyện ngôn tình ngược về hôn ước [trọn bộ] làm bạn trai tớ một ngày nhé | mc thu hằng

Ký ức vui vẻ -tập 4 full hd | bà mai hồng vân "thảng thốt": vì thúy ngân mà cả thiên hạ chửi tui ngu

Phim cô dâu 15 tuổi thuyết minh không xem thì phí

Trúc nhân gọi điện “tỏ tình” mạc trung kiên và cái kết

Khi lũ bạn thân quẩy đám cưới hàn quốc

Quốc trường bị bảo thanh v,ạch trâ`n t,ật xâ'u trước mặt khán giả - tin tức 24h tv

Thánh chơi đàn k-icm bịt mắt vẫn đàn "túy âm" siêu đỉnh | siêu bất ngờ - mùa 4

Bị hari won thă't ch,ặt chi tiêu, trấn thành liền dùng đ,ộc chiêu này để đô'i pho' - tin tức 24h tv

Giá vàng hôm nay 14/08/2019 giá vàng đi xuống dự báo xấu .24k.vàng sjc vàng 9999.cập nhập hằng ngày

Vltk mobile - s448 - trận tâm ma kịch tính ngay từ giai đoạn đầu tiên | lnp

Phim hành động tóp những bộ phim hay mọi thời đại phim hàn quốc trung quốc mỹ mới nhất hay nhất

Houston nhật ký p2 12/8/2019: trí thức tq thú nhận, tq và hoa kỳ đã như thế nước và lửa

Thanh tú tức nước vỡ bờ khi bị tự long xem như "món đồ chơi" | ơn giời cậu đây rồi mùa 6

Thẻ hot mới ra bên sever trung quốc - trải nghiệm mùa hot trước khi về vn

#410 - hồng kông - nghiêm trọng hơn cuộc chiến thương mại trung- mỹ | cryptocurrency | tài chính

#3 hết hari won giờ đến trấn thành cũng "rần rần" vì trai đẹp | người ấy là ai? - mùa 1

Tỷ giá won hôm nay bidv , Tỷ giá won hôm nay shinhan bank , Tỷ giá bán ra đồng won , Tỷ giá won eximbank , Tỷ giá won của vietcombank, Tỷ giá giữa won và usd , Tỷ giá won tại ngân hàng shinhan , Tỷ giá 1 triệu won , Tỷ giá giữa won và vnd , Tỷ giá won tại hàn quốc , Tỷ giá won vpbank , Tỷ giá won euro , Tỷ giá won scb , Tỷ giá won nhật , Tỷ giá won các ngân hàng , Tỷ giá won tại vietcombank , Tỷ giá won to vnd , Tỷ giá won hàn quốc vietcombank , Tỷ giá won quốc trinh , Tỷ giá won tiệm vàng , Tỷ giá won techcombank , Tỷ giá won tpbank , Tỷ giá yen won , Tỷ giá won vietinbank , Xem tỷ giá tiền won hàn quốc , Tỷ giá won to usd , Xem tỷ giá won , Tỷ giá won seabank , Ty gia won vnd theo naver , Tỷ giá won ngân hàng sacombank , Tỷ giá đồng 1000 won ,